
NEWS
รถประหยัดน้ำมันที่สุด 2026 ในไทย 20 อันดับ อัตราสิ้นเปลืองตาม EcoSticker เทียบไฮบริด เบนซิน ดีเซล
รถประหยัดน้ำมันที่สุด 2026 ในไทยจากตาราง 20 อันดับนี้คือ Toyota Yaris ATIV (AC100) รุ่น 1.5 HEV Premium ที่ 29.4 กม./ล






Mazda Mazda 2 (DJ) ข้อมูลรถยนต์สำหรับฐานข้อมูล Bangkok Motorhaus / ช่วงปีที่จำหน่าย/อ้างอิง: 2021-2025 / รูปแบบตัวถัง: Sedan (รถยนต์นั่ง 4 ประตู), Hatchback (รถยนต์นั่ง 5 ประตู) / ราคาอ้างอิง: 529,000 - 830,000 บาท / จำนวนรุ่นย่อยในชุดข้อมูล: 24 รุ่น
| รุ่นย่อย | ราคา | ดาวน์ 0% | ยอดจัด | 48 งวด | 60 งวด | 72 งวด | 84 งวด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.3 Standard (2015) | 529,000 | 0 | 529,000 | 11,900/เดือน | 9,700/เดือน | 8,230/เดือน | 7,180/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2015) | 529,000 | 0 | 529,000 | 11,900/เดือน | 9,700/เดือน | 8,230/เดือน | 7,180/เดือน |
| 1.3 PRIME SPORTS (2025) | 529,000 | 0 | 529,000 | 11,900/เดือน | 9,700/เดือน | 8,230/เดือน | 7,180/เดือน |
| 1.3 PRIME (2025) | 529,000 | 0 | 529,000 | 11,900/เดือน | 9,700/เดือน | 8,230/เดือน | 7,180/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2017) | 530,000 | 0 | 530,000 | 11,930/เดือน | 9,720/เดือน | 8,250/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 Standard (2017) | 530,000 | 0 | 530,000 | 11,930/เดือน | 9,720/เดือน | 8,250/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 E (2020) | 546,000 | 0 | 546,000 | 12,290/เดือน | 10,010/เดือน | 8,490/เดือน | 7,410/เดือน |
| 1.3 E Sports (2020) | 546,000 | 0 | 546,000 | 12,290/เดือน | 10,010/เดือน | 8,490/เดือน | 7,410/เดือน |
| 1.3 Sports High (2015) | 589,000 | 0 | 589,000 | 13,250/เดือน | 10,800/เดือน | 9,160/เดือน | 7,990/เดือน |
| 1.3 ULTRA (2025) | 589,000 | 0 | 589,000 | 13,250/เดือน | 10,800/เดือน | 9,160/เดือน | 7,990/เดือน |
| 1.3 High (2015) | 589,000 | 0 | 589,000 | 13,250/เดือน | 10,800/เดือน | 9,160/เดือน | 7,990/เดือน |
| 1.3 ULTRA SPORTS (2025) | 589,000 | 0 | 589,000 | 13,250/เดือน | 10,800/เดือน | 9,160/เดือน | 7,990/เดือน |
| 1.3 Sports High (2017) | 590,000 | 0 | 590,000 | 13,280/เดือน | 10,820/เดือน | 9,180/เดือน | 8,010/เดือน |
| 1.3 High (2017) | 590,000 | 0 | 590,000 | 13,280/เดือน | 10,820/เดือน | 9,180/เดือน | 8,010/เดือน |
| 1.3 C Sports (2021) | 596,000 | 0 | 596,000 | 13,410/เดือน | 10,930/เดือน | 9,270/เดือน | 8,090/เดือน |
| 1.3 C (2021) | 596,000 | 0 | 596,000 | 13,410/เดือน | 10,930/เดือน | 9,270/เดือน | 8,090/เดือน |
| 1.3 C Sports (2023) | 599,000 | 0 | 599,000 | 13,480/เดือน | 10,980/เดือน | 9,320/เดือน | 8,130/เดือน |
| 1.3 C (2023) | 599,000 | 0 | 599,000 | 13,480/เดือน | 10,980/เดือน | 9,320/เดือน | 8,130/เดือน |
| 1.3 C Sports (2020) | 602,000 | 0 | 602,000 | 13,540/เดือน | 11,040/เดือน | 9,360/เดือน | 8,170/เดือน |
| 1.3 C (2020) | 602,000 | 0 | 602,000 | 13,540/เดือน | 11,040/เดือน | 9,360/เดือน | 8,170/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2015) | 617,000 | 0 | 617,000 | 13,880/เดือน | 11,310/เดือน | 9,600/เดือน | 8,370/เดือน |
| 1.3 High Connect (2015) | 617,000 | 0 | 617,000 | 13,880/เดือน | 11,310/เดือน | 9,600/เดือน | 8,370/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2017) | 620,000 | 0 | 620,000 | 13,950/เดือน | 11,370/เดือน | 9,640/เดือน | 8,410/เดือน |
| 1.3 High Connect (2017) | 620,000 | 0 | 620,000 | 13,950/เดือน | 11,370/เดือน | 9,640/เดือน | 8,410/เดือน |
| 1.3 S (2020) | 627,000 | 0 | 627,000 | 14,110/เดือน | 11,490/เดือน | 9,750/เดือน | 8,510/เดือน |
| 1.3 S Sports (2020) | 627,000 | 0 | 627,000 | 14,110/เดือน | 11,490/เดือน | 9,750/เดือน | 8,510/เดือน |
| 1.3 High Plus (2015) | 642,000 | 0 | 642,000 | 14,440/เดือน | 11,770/เดือน | 9,990/เดือน | 8,710/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2015) | 642,000 | 0 | 642,000 | 14,440/เดือน | 11,770/เดือน | 9,990/เดือน | 8,710/เดือน |
| 1.3 Clap Pop Sports (2023) | 647,000 | 0 | 647,000 | 14,560/เดือน | 11,860/เดือน | 10,060/เดือน | 8,780/เดือน |
| 1.3 S Leather (2021) | 648,000 | 0 | 648,000 | 14,580/เดือน | 11,880/เดือน | 10,080/เดือน | 8,790/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2020) | 648,000 | 0 | 648,000 | 14,580/เดือน | 11,880/เดือน | 10,080/เดือน | 8,790/เดือน |
| 1.3 S Leather (2020) | 648,000 | 0 | 648,000 | 14,580/เดือน | 11,880/เดือน | 10,080/เดือน | 8,790/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2021) | 648,000 | 0 | 648,000 | 14,580/เดือน | 11,880/เดือน | 10,080/เดือน | 8,790/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2015) | 654,000 | 0 | 654,000 | 14,710/เดือน | 11,990/เดือน | 10,170/เดือน | 8,880/เดือน |
| 1.5 XD (2015) | 654,000 | 0 | 654,000 | 14,710/เดือน | 11,990/เดือน | 10,170/เดือน | 8,880/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE (2025) | 659,000 | 0 | 659,000 | 14,830/เดือน | 12,080/เดือน | 10,250/เดือน | 8,940/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE SPORTS (2025) | 659,000 | 0 | 659,000 | 14,830/เดือน | 12,080/เดือน | 10,250/เดือน | 8,940/เดือน |
| 1.3 Rookie Drive Sports (2023) | 662,000 | 0 | 662,000 | 14,890/เดือน | 12,140/เดือน | 10,300/เดือน | 8,980/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition (2022) | 669,000 | 0 | 669,000 | 15,050/เดือน | 12,260/เดือน | 10,410/เดือน | 9,080/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition Sports (2022) | 669,000 | 0 | 669,000 | 15,050/เดือน | 12,260/เดือน | 10,410/เดือน | 9,080/เดือน |
| 1.3 High Plus (2017) | 670,000 | 0 | 670,000 | 15,070/เดือน | 12,280/เดือน | 10,420/เดือน | 9,090/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2017) | 670,000 | 0 | 670,000 | 15,070/เดือน | 12,280/เดือน | 10,420/เดือน | 9,090/เดือน |
| 1.3 S Sports (2023) | 680,000 | 0 | 680,000 | 15,300/เดือน | 12,470/เดือน | 10,580/เดือน | 9,230/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2017) | 680,000 | 0 | 680,000 | 15,300/เดือน | 12,470/เดือน | 10,580/เดือน | 9,230/เดือน |
| 1.5 XD (2017) | 680,000 | 0 | 680,000 | 15,300/เดือน | 12,470/เดือน | 10,580/เดือน | 9,230/เดือน |
| 1.3 S (2023) | 680,000 | 0 | 680,000 | 15,300/เดือน | 12,470/เดือน | 10,580/เดือน | 9,230/เดือน |
| 1.3 SP (2020) | 690,000 | 0 | 690,000 | 15,520/เดือน | 12,650/เดือน | 10,730/เดือน | 9,360/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2020) | 690,000 | 0 | 690,000 | 15,520/เดือน | 12,650/เดือน | 10,730/เดือน | 9,360/เดือน |
| 1.5 XD High (2015) | 714,000 | 0 | 714,000 | 16,060/เดือน | 13,090/เดือน | 11,110/เดือน | 9,690/เดือน |
| 1.5 XD Sports High (2015) | 714,000 | 0 | 714,000 | 16,060/เดือน | 13,090/เดือน | 11,110/เดือน | 9,690/เดือน |
| 1.5 XD (2023) | 720,000 | 0 | 720,000 | 16,200/เดือน | 13,200/เดือน | 11,200/เดือน | 9,770/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2023) | 720,000 | 0 | 720,000 | 16,200/เดือน | 13,200/เดือน | 11,200/เดือน | 9,770/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2015) | 728,000 | 0 | 728,000 | 16,380/เดือน | 13,350/เดือน | 11,320/เดือน | 9,880/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2015) | 728,000 | 0 | 728,000 | 16,380/เดือน | 13,350/เดือน | 11,320/เดือน | 9,880/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2023) | 730,000 | 0 | 730,000 | 16,420/เดือน | 13,380/เดือน | 11,350/เดือน | 9,910/เดือน |
| 1.3 SP (2023) | 730,000 | 0 | 730,000 | 16,420/เดือน | 13,380/เดือน | 11,350/เดือน | 9,910/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE (2025) | 749,000 | 0 | 749,000 | 16,850/เดือน | 13,730/เดือน | 11,650/เดือน | 10,160/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE SPORTS (2025) | 749,000 | 0 | 749,000 | 16,850/เดือน | 13,730/เดือน | 11,650/เดือน | 10,160/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2017) | 750,000 | 0 | 750,000 | 16,870/เดือน | 13,750/เดือน | 11,670/เดือน | 10,180/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2017) | 750,000 | 0 | 750,000 | 16,870/เดือน | 13,750/เดือน | 11,670/เดือน | 10,180/เดือน |
| 1.5 XD High Plus (2015) | 769,000 | 0 | 769,000 | 17,300/เดือน | 14,100/เดือน | 11,960/เดือน | 10,440/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus (2015) | 769,000 | 0 | 769,000 | 17,300/เดือน | 14,100/เดือน | 11,960/เดือน | 10,440/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2015) | 779,000 | 0 | 779,000 | 17,530/เดือน | 14,280/เดือน | 12,120/เดือน | 10,570/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2015) | 779,000 | 0 | 779,000 | 17,530/เดือน | 14,280/เดือน | 12,120/เดือน | 10,570/เดือน |
| 1.5 XD (2020) | 782,000 | 0 | 782,000 | 17,590/เดือน | 14,340/เดือน | 12,160/เดือน | 10,610/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2020) | 782,000 | 0 | 782,000 | 17,590/เดือน | 14,340/เดือน | 12,160/เดือน | 10,610/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2017) | 789,000 | 0 | 789,000 | 17,750/เดือน | 14,460/เดือน | 12,270/เดือน | 10,710/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2017) | 789,000 | 0 | 789,000 | 17,750/เดือน | 14,460/เดือน | 12,270/เดือน | 10,710/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2020) | 799,000 | 0 | 799,000 | 17,980/เดือน | 14,650/เดือน | 12,430/เดือน | 10,840/เดือน |
| 1.5 XDL (2020) | 799,000 | 0 | 799,000 | 17,980/เดือน | 14,650/เดือน | 12,430/เดือน | 10,840/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2023) | 830,000 | 0 | 830,000 | 18,670/เดือน | 15,210/เดือน | 12,910/เดือน | 11,260/เดือน |
| 1.5 XDL (2023) | 830,000 | 0 | 830,000 | 18,670/เดือน | 15,210/เดือน | 12,910/เดือน | 11,260/เดือน |
| รุ่นย่อย | ราคา | ดาวน์ 10% | ยอดจัด | 48 งวด | 60 งวด | 72 งวด | 84 งวด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.3 Standard (2015) | 529,000 | 52,900 | 476,100 | 10,710/เดือน | 8,730/เดือน | 7,410/เดือน | 6,460/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2015) | 529,000 | 52,900 | 476,100 | 10,710/เดือน | 8,730/เดือน | 7,410/เดือน | 6,460/เดือน |
| 1.3 PRIME SPORTS (2025) | 529,000 | 52,900 | 476,100 | 10,710/เดือน | 8,730/เดือน | 7,410/เดือน | 6,460/เดือน |
| 1.3 PRIME (2025) | 529,000 | 52,900 | 476,100 | 10,710/เดือน | 8,730/เดือน | 7,410/เดือน | 6,460/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2017) | 530,000 | 53,000 | 477,000 | 10,730/เดือน | 8,750/เดือน | 7,420/เดือน | 6,470/เดือน |
| 1.3 Standard (2017) | 530,000 | 53,000 | 477,000 | 10,730/เดือน | 8,750/เดือน | 7,420/เดือน | 6,470/เดือน |
| 1.3 E (2020) | 546,000 | 54,600 | 491,400 | 11,060/เดือน | 9,010/เดือน | 7,640/เดือน | 6,670/เดือน |
| 1.3 E Sports (2020) | 546,000 | 54,600 | 491,400 | 11,060/เดือน | 9,010/เดือน | 7,640/เดือน | 6,670/เดือน |
| 1.3 Sports High (2015) | 589,000 | 58,900 | 530,100 | 11,930/เดือน | 9,720/เดือน | 8,250/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 ULTRA (2025) | 589,000 | 58,900 | 530,100 | 11,930/เดือน | 9,720/เดือน | 8,250/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 High (2015) | 589,000 | 58,900 | 530,100 | 11,930/เดือน | 9,720/เดือน | 8,250/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 ULTRA SPORTS (2025) | 589,000 | 58,900 | 530,100 | 11,930/เดือน | 9,720/เดือน | 8,250/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 Sports High (2017) | 590,000 | 59,000 | 531,000 | 11,950/เดือน | 9,740/เดือน | 8,260/เดือน | 7,210/เดือน |
| 1.3 High (2017) | 590,000 | 59,000 | 531,000 | 11,950/เดือน | 9,740/เดือน | 8,260/เดือน | 7,210/เดือน |
| 1.3 C Sports (2021) | 596,000 | 59,600 | 536,400 | 12,070/เดือน | 9,830/เดือน | 8,340/เดือน | 7,280/เดือน |
| 1.3 C (2021) | 596,000 | 59,600 | 536,400 | 12,070/เดือน | 9,830/เดือน | 8,340/เดือน | 7,280/เดือน |
| 1.3 C Sports (2023) | 599,000 | 59,900 | 539,100 | 12,130/เดือน | 9,880/เดือน | 8,390/เดือน | 7,320/เดือน |
| 1.3 C (2023) | 599,000 | 59,900 | 539,100 | 12,130/เดือน | 9,880/เดือน | 8,390/เดือน | 7,320/เดือน |
| 1.3 C Sports (2020) | 602,000 | 60,200 | 541,800 | 12,190/เดือน | 9,930/เดือน | 8,430/เดือน | 7,350/เดือน |
| 1.3 C (2020) | 602,000 | 60,200 | 541,800 | 12,190/เดือน | 9,930/เดือน | 8,430/เดือน | 7,350/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2015) | 617,000 | 61,700 | 555,300 | 12,490/เดือน | 10,180/เดือน | 8,640/เดือน | 7,540/เดือน |
| 1.3 High Connect (2015) | 617,000 | 61,700 | 555,300 | 12,490/เดือน | 10,180/เดือน | 8,640/เดือน | 7,540/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2017) | 620,000 | 62,000 | 558,000 | 12,560/เดือน | 10,230/เดือน | 8,680/เดือน | 7,570/เดือน |
| 1.3 High Connect (2017) | 620,000 | 62,000 | 558,000 | 12,560/เดือน | 10,230/เดือน | 8,680/เดือน | 7,570/เดือน |
| 1.3 S (2020) | 627,000 | 62,700 | 564,300 | 12,700/เดือน | 10,350/เดือน | 8,780/เดือน | 7,660/เดือน |
| 1.3 S Sports (2020) | 627,000 | 62,700 | 564,300 | 12,700/เดือน | 10,350/เดือน | 8,780/เดือน | 7,660/เดือน |
| 1.3 High Plus (2015) | 642,000 | 64,200 | 577,800 | 13,000/เดือน | 10,590/เดือน | 8,990/เดือน | 7,840/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2015) | 642,000 | 64,200 | 577,800 | 13,000/เดือน | 10,590/เดือน | 8,990/เดือน | 7,840/เดือน |
| 1.3 Clap Pop Sports (2023) | 647,000 | 64,700 | 582,300 | 13,100/เดือน | 10,680/เดือน | 9,060/เดือน | 7,900/เดือน |
| 1.3 S Leather (2021) | 648,000 | 64,800 | 583,200 | 13,120/เดือน | 10,690/เดือน | 9,070/เดือน | 7,910/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2020) | 648,000 | 64,800 | 583,200 | 13,120/เดือน | 10,690/เดือน | 9,070/เดือน | 7,910/เดือน |
| 1.3 S Leather (2020) | 648,000 | 64,800 | 583,200 | 13,120/เดือน | 10,690/เดือน | 9,070/เดือน | 7,910/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2021) | 648,000 | 64,800 | 583,200 | 13,120/เดือน | 10,690/เดือน | 9,070/เดือน | 7,910/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2015) | 654,000 | 65,400 | 588,600 | 13,240/เดือน | 10,790/เดือน | 9,160/เดือน | 7,990/เดือน |
| 1.5 XD (2015) | 654,000 | 65,400 | 588,600 | 13,240/เดือน | 10,790/เดือน | 9,160/เดือน | 7,990/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE (2025) | 659,000 | 65,900 | 593,100 | 13,340/เดือน | 10,870/เดือน | 9,230/เดือน | 8,050/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE SPORTS (2025) | 659,000 | 65,900 | 593,100 | 13,340/เดือน | 10,870/เดือน | 9,230/เดือน | 8,050/เดือน |
| 1.3 Rookie Drive Sports (2023) | 662,000 | 66,200 | 595,800 | 13,410/เดือน | 10,920/เดือน | 9,270/เดือน | 8,090/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition (2022) | 669,000 | 66,900 | 602,100 | 13,550/เดือน | 11,040/เดือน | 9,370/เดือน | 8,170/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition Sports (2022) | 669,000 | 66,900 | 602,100 | 13,550/เดือน | 11,040/เดือน | 9,370/เดือน | 8,170/เดือน |
| 1.3 High Plus (2017) | 670,000 | 67,000 | 603,000 | 13,570/เดือน | 11,050/เดือน | 9,380/เดือน | 8,180/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2017) | 670,000 | 67,000 | 603,000 | 13,570/เดือน | 11,050/เดือน | 9,380/เดือน | 8,180/เดือน |
| 1.3 S Sports (2023) | 680,000 | 68,000 | 612,000 | 13,770/เดือน | 11,220/เดือน | 9,520/เดือน | 8,310/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2017) | 680,000 | 68,000 | 612,000 | 13,770/เดือน | 11,220/เดือน | 9,520/เดือน | 8,310/เดือน |
| 1.5 XD (2017) | 680,000 | 68,000 | 612,000 | 13,770/เดือน | 11,220/เดือน | 9,520/เดือน | 8,310/เดือน |
| 1.3 S (2023) | 680,000 | 68,000 | 612,000 | 13,770/เดือน | 11,220/เดือน | 9,520/เดือน | 8,310/เดือน |
| 1.3 SP (2020) | 690,000 | 69,000 | 621,000 | 13,970/เดือน | 11,380/เดือน | 9,660/เดือน | 8,430/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2020) | 690,000 | 69,000 | 621,000 | 13,970/เดือน | 11,380/เดือน | 9,660/เดือน | 8,430/เดือน |
| 1.5 XD High (2015) | 714,000 | 71,400 | 642,600 | 14,460/เดือน | 11,780/เดือน | 10,000/เดือน | 8,720/เดือน |
| 1.5 XD Sports High (2015) | 714,000 | 71,400 | 642,600 | 14,460/เดือน | 11,780/เดือน | 10,000/เดือน | 8,720/เดือน |
| 1.5 XD (2023) | 720,000 | 72,000 | 648,000 | 14,580/เดือน | 11,880/เดือน | 10,080/เดือน | 8,790/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2023) | 720,000 | 72,000 | 648,000 | 14,580/เดือน | 11,880/เดือน | 10,080/เดือน | 8,790/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2015) | 728,000 | 72,800 | 655,200 | 14,740/เดือน | 12,010/เดือน | 10,190/เดือน | 8,890/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2015) | 728,000 | 72,800 | 655,200 | 14,740/เดือน | 12,010/เดือน | 10,190/เดือน | 8,890/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2023) | 730,000 | 73,000 | 657,000 | 14,780/เดือน | 12,040/เดือน | 10,220/เดือน | 8,920/เดือน |
| 1.3 SP (2023) | 730,000 | 73,000 | 657,000 | 14,780/เดือน | 12,040/เดือน | 10,220/เดือน | 8,920/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE (2025) | 749,000 | 74,900 | 674,100 | 15,170/เดือน | 12,360/เดือน | 10,490/เดือน | 9,150/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE SPORTS (2025) | 749,000 | 74,900 | 674,100 | 15,170/เดือน | 12,360/เดือน | 10,490/เดือน | 9,150/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2017) | 750,000 | 75,000 | 675,000 | 15,190/เดือน | 12,370/เดือน | 10,500/เดือน | 9,160/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2017) | 750,000 | 75,000 | 675,000 | 15,190/เดือน | 12,370/เดือน | 10,500/เดือน | 9,160/เดือน |
| 1.5 XD High Plus (2015) | 769,000 | 76,900 | 692,100 | 15,570/เดือน | 12,690/เดือน | 10,770/เดือน | 9,390/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus (2015) | 769,000 | 76,900 | 692,100 | 15,570/เดือน | 12,690/เดือน | 10,770/เดือน | 9,390/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2015) | 779,000 | 77,900 | 701,100 | 15,770/เดือน | 12,850/เดือน | 10,910/เดือน | 9,510/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2015) | 779,000 | 77,900 | 701,100 | 15,770/เดือน | 12,850/เดือน | 10,910/เดือน | 9,510/เดือน |
| 1.5 XD (2020) | 782,000 | 78,200 | 703,800 | 15,830/เดือน | 12,900/เดือน | 10,950/เดือน | 9,550/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2020) | 782,000 | 78,200 | 703,800 | 15,830/เดือน | 12,900/เดือน | 10,950/เดือน | 9,550/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2017) | 789,000 | 78,900 | 710,100 | 15,980/เดือน | 13,020/เดือน | 11,050/เดือน | 9,640/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2017) | 789,000 | 78,900 | 710,100 | 15,980/เดือน | 13,020/เดือน | 11,050/เดือน | 9,640/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2020) | 799,000 | 79,900 | 719,100 | 16,180/เดือน | 13,180/เดือน | 11,190/เดือน | 9,760/เดือน |
| 1.5 XDL (2020) | 799,000 | 79,900 | 719,100 | 16,180/เดือน | 13,180/เดือน | 11,190/เดือน | 9,760/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2023) | 830,000 | 83,000 | 747,000 | 16,810/เดือน | 13,690/เดือน | 11,620/เดือน | 10,140/เดือน |
| 1.5 XDL (2023) | 830,000 | 83,000 | 747,000 | 16,810/เดือน | 13,690/เดือน | 11,620/เดือน | 10,140/เดือน |
| รุ่นย่อย | ราคา | ดาวน์ 15% | ยอดจัด | 48 งวด | 60 งวด | 72 งวด | 84 งวด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.3 Standard (2015) | 529,000 | 79,350 | 449,650 | 10,120/เดือน | 8,240/เดือน | 7,000/เดือน | 6,100/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2015) | 529,000 | 79,350 | 449,650 | 10,120/เดือน | 8,240/เดือน | 7,000/เดือน | 6,100/เดือน |
| 1.3 PRIME SPORTS (2025) | 529,000 | 79,350 | 449,650 | 10,120/เดือน | 8,240/เดือน | 7,000/เดือน | 6,100/เดือน |
| 1.3 PRIME (2025) | 529,000 | 79,350 | 449,650 | 10,120/เดือน | 8,240/เดือน | 7,000/เดือน | 6,100/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2017) | 530,000 | 79,500 | 450,500 | 10,140/เดือน | 8,260/เดือน | 7,010/เดือน | 6,120/เดือน |
| 1.3 Standard (2017) | 530,000 | 79,500 | 450,500 | 10,140/เดือน | 8,260/เดือน | 7,010/เดือน | 6,120/เดือน |
| 1.3 E (2020) | 546,000 | 81,900 | 464,100 | 10,440/เดือน | 8,510/เดือน | 7,220/เดือน | 6,300/เดือน |
| 1.3 E Sports (2020) | 546,000 | 81,900 | 464,100 | 10,440/เดือน | 8,510/เดือน | 7,220/เดือน | 6,300/เดือน |
| 1.3 Sports High (2015) | 589,000 | 88,350 | 500,650 | 11,270/เดือน | 9,180/เดือน | 7,790/เดือน | 6,800/เดือน |
| 1.3 ULTRA (2025) | 589,000 | 88,350 | 500,650 | 11,270/เดือน | 9,180/เดือน | 7,790/เดือน | 6,800/เดือน |
| 1.3 High (2015) | 589,000 | 88,350 | 500,650 | 11,270/เดือน | 9,180/เดือน | 7,790/เดือน | 6,800/เดือน |
| 1.3 ULTRA SPORTS (2025) | 589,000 | 88,350 | 500,650 | 11,270/เดือน | 9,180/เดือน | 7,790/เดือน | 6,800/เดือน |
| 1.3 Sports High (2017) | 590,000 | 88,500 | 501,500 | 11,280/เดือน | 9,190/เดือน | 7,800/เดือน | 6,810/เดือน |
| 1.3 High (2017) | 590,000 | 88,500 | 501,500 | 11,280/เดือน | 9,190/เดือน | 7,800/เดือน | 6,810/เดือน |
| 1.3 C Sports (2021) | 596,000 | 89,400 | 506,600 | 11,400/เดือน | 9,290/เดือน | 7,880/เดือน | 6,880/เดือน |
| 1.3 C (2021) | 596,000 | 89,400 | 506,600 | 11,400/เดือน | 9,290/เดือน | 7,880/เดือน | 6,880/เดือน |
| 1.3 C Sports (2023) | 599,000 | 89,850 | 509,150 | 11,460/เดือน | 9,340/เดือน | 7,920/เดือน | 6,910/เดือน |
| 1.3 C (2023) | 599,000 | 89,850 | 509,150 | 11,460/เดือน | 9,340/เดือน | 7,920/เดือน | 6,910/เดือน |
| 1.3 C Sports (2020) | 602,000 | 90,300 | 511,700 | 11,510/เดือน | 9,380/เดือน | 7,960/เดือน | 6,950/เดือน |
| 1.3 C (2020) | 602,000 | 90,300 | 511,700 | 11,510/เดือน | 9,380/เดือน | 7,960/เดือน | 6,950/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2015) | 617,000 | 92,550 | 524,450 | 11,800/เดือน | 9,620/เดือน | 8,160/เดือน | 7,120/เดือน |
| 1.3 High Connect (2015) | 617,000 | 92,550 | 524,450 | 11,800/เดือน | 9,620/เดือน | 8,160/เดือน | 7,120/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2017) | 620,000 | 93,000 | 527,000 | 11,860/เดือน | 9,660/เดือน | 8,200/เดือน | 7,150/เดือน |
| 1.3 High Connect (2017) | 620,000 | 93,000 | 527,000 | 11,860/เดือน | 9,660/เดือน | 8,200/เดือน | 7,150/เดือน |
| 1.3 S (2020) | 627,000 | 94,050 | 532,950 | 11,990/เดือน | 9,770/เดือน | 8,290/เดือน | 7,230/เดือน |
| 1.3 S Sports (2020) | 627,000 | 94,050 | 532,950 | 11,990/เดือน | 9,770/เดือน | 8,290/เดือน | 7,230/เดือน |
| 1.3 High Plus (2015) | 642,000 | 96,300 | 545,700 | 12,280/เดือน | 10,000/เดือน | 8,490/เดือน | 7,410/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2015) | 642,000 | 96,300 | 545,700 | 12,280/เดือน | 10,000/เดือน | 8,490/เดือน | 7,410/เดือน |
| 1.3 Clap Pop Sports (2023) | 647,000 | 97,050 | 549,950 | 12,370/เดือน | 10,080/เดือน | 8,560/เดือน | 7,460/เดือน |
| 1.3 S Leather (2021) | 648,000 | 97,200 | 550,800 | 12,390/เดือน | 10,100/เดือน | 8,570/เดือน | 7,480/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2020) | 648,000 | 97,200 | 550,800 | 12,390/เดือน | 10,100/เดือน | 8,570/เดือน | 7,480/เดือน |
| 1.3 S Leather (2020) | 648,000 | 97,200 | 550,800 | 12,390/เดือน | 10,100/เดือน | 8,570/เดือน | 7,480/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2021) | 648,000 | 97,200 | 550,800 | 12,390/เดือน | 10,100/เดือน | 8,570/เดือน | 7,480/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2015) | 654,000 | 98,100 | 555,900 | 12,510/เดือน | 10,190/เดือน | 8,650/เดือน | 7,540/เดือน |
| 1.5 XD (2015) | 654,000 | 98,100 | 555,900 | 12,510/เดือน | 10,190/เดือน | 8,650/เดือน | 7,540/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE (2025) | 659,000 | 98,850 | 560,150 | 12,600/เดือน | 10,270/เดือน | 8,710/เดือน | 7,600/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE SPORTS (2025) | 659,000 | 98,850 | 560,150 | 12,600/เดือน | 10,270/เดือน | 8,710/เดือน | 7,600/เดือน |
| 1.3 Rookie Drive Sports (2023) | 662,000 | 99,300 | 562,700 | 12,660/เดือน | 10,320/เดือน | 8,750/เดือน | 7,640/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition (2022) | 669,000 | 100,350 | 568,650 | 12,790/เดือน | 10,430/เดือน | 8,850/เดือน | 7,720/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition Sports (2022) | 669,000 | 100,350 | 568,650 | 12,790/เดือน | 10,430/เดือน | 8,850/เดือน | 7,720/เดือน |
| 1.3 High Plus (2017) | 670,000 | 100,500 | 569,500 | 12,810/เดือน | 10,440/เดือน | 8,860/เดือน | 7,730/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2017) | 670,000 | 100,500 | 569,500 | 12,810/เดือน | 10,440/เดือน | 8,860/เดือน | 7,730/เดือน |
| 1.3 S Sports (2023) | 680,000 | 102,000 | 578,000 | 13,010/เดือน | 10,600/เดือน | 8,990/เดือน | 7,840/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2017) | 680,000 | 102,000 | 578,000 | 13,010/เดือน | 10,600/เดือน | 8,990/เดือน | 7,840/เดือน |
| 1.5 XD (2017) | 680,000 | 102,000 | 578,000 | 13,010/เดือน | 10,600/เดือน | 8,990/เดือน | 7,840/เดือน |
| 1.3 S (2023) | 680,000 | 102,000 | 578,000 | 13,010/เดือน | 10,600/เดือน | 8,990/เดือน | 7,840/เดือน |
| 1.3 SP (2020) | 690,000 | 103,500 | 586,500 | 13,200/เดือน | 10,750/เดือน | 9,120/เดือน | 7,960/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2020) | 690,000 | 103,500 | 586,500 | 13,200/เดือน | 10,750/เดือน | 9,120/เดือน | 7,960/เดือน |
| 1.5 XD High (2015) | 714,000 | 107,100 | 606,900 | 13,660/เดือน | 11,130/เดือน | 9,440/เดือน | 8,240/เดือน |
| 1.5 XD Sports High (2015) | 714,000 | 107,100 | 606,900 | 13,660/เดือน | 11,130/เดือน | 9,440/เดือน | 8,240/เดือน |
| 1.5 XD (2023) | 720,000 | 108,000 | 612,000 | 13,770/เดือน | 11,220/เดือน | 9,520/เดือน | 8,310/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2023) | 720,000 | 108,000 | 612,000 | 13,770/เดือน | 11,220/เดือน | 9,520/เดือน | 8,310/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2015) | 728,000 | 109,200 | 618,800 | 13,920/เดือน | 11,340/เดือน | 9,630/เดือน | 8,400/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2015) | 728,000 | 109,200 | 618,800 | 13,920/เดือน | 11,340/เดือน | 9,630/เดือน | 8,400/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2023) | 730,000 | 109,500 | 620,500 | 13,960/เดือน | 11,380/เดือน | 9,650/เดือน | 8,420/เดือน |
| 1.3 SP (2023) | 730,000 | 109,500 | 620,500 | 13,960/เดือน | 11,380/เดือน | 9,650/เดือน | 8,420/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE (2025) | 749,000 | 112,350 | 636,650 | 14,320/เดือน | 11,670/เดือน | 9,900/เดือน | 8,640/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE SPORTS (2025) | 749,000 | 112,350 | 636,650 | 14,320/เดือน | 11,670/เดือน | 9,900/เดือน | 8,640/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2017) | 750,000 | 112,500 | 637,500 | 14,340/เดือน | 11,690/เดือน | 9,920/เดือน | 8,650/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2017) | 750,000 | 112,500 | 637,500 | 14,340/เดือน | 11,690/เดือน | 9,920/เดือน | 8,650/เดือน |
| 1.5 XD High Plus (2015) | 769,000 | 115,350 | 653,650 | 14,710/เดือน | 11,980/เดือน | 10,170/เดือน | 8,870/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus (2015) | 769,000 | 115,350 | 653,650 | 14,710/เดือน | 11,980/เดือน | 10,170/เดือน | 8,870/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2015) | 779,000 | 116,850 | 662,150 | 14,900/เดือน | 12,140/เดือน | 10,300/เดือน | 8,990/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2015) | 779,000 | 116,850 | 662,150 | 14,900/เดือน | 12,140/เดือน | 10,300/เดือน | 8,990/เดือน |
| 1.5 XD (2020) | 782,000 | 117,300 | 664,700 | 14,960/เดือน | 12,190/เดือน | 10,340/เดือน | 9,020/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2020) | 782,000 | 117,300 | 664,700 | 14,960/เดือน | 12,190/เดือน | 10,340/เดือน | 9,020/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2017) | 789,000 | 118,350 | 670,650 | 15,090/เดือน | 12,290/เดือน | 10,430/เดือน | 9,100/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2017) | 789,000 | 118,350 | 670,650 | 15,090/เดือน | 12,290/เดือน | 10,430/เดือน | 9,100/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2020) | 799,000 | 119,850 | 679,150 | 15,280/เดือน | 12,450/เดือน | 10,560/เดือน | 9,220/เดือน |
| 1.5 XDL (2020) | 799,000 | 119,850 | 679,150 | 15,280/เดือน | 12,450/เดือน | 10,560/เดือน | 9,220/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2023) | 830,000 | 124,500 | 705,500 | 15,870/เดือน | 12,930/เดือน | 10,970/เดือน | 9,570/เดือน |
| 1.5 XDL (2023) | 830,000 | 124,500 | 705,500 | 15,870/เดือน | 12,930/เดือน | 10,970/เดือน | 9,570/เดือน |
| รุ่นย่อย | ราคา | ดาวน์ 20% | ยอดจัด | 48 งวด | 60 งวด | 72 งวด | 84 งวด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.3 Standard (2015) | 529,000 | 105,800 | 423,200 | 9,520/เดือน | 7,760/เดือน | 6,580/เดือน | 5,740/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2015) | 529,000 | 105,800 | 423,200 | 9,520/เดือน | 7,760/เดือน | 6,580/เดือน | 5,740/เดือน |
| 1.3 PRIME SPORTS (2025) | 529,000 | 105,800 | 423,200 | 9,520/เดือน | 7,760/เดือน | 6,580/เดือน | 5,740/เดือน |
| 1.3 PRIME (2025) | 529,000 | 105,800 | 423,200 | 9,520/เดือน | 7,760/เดือน | 6,580/เดือน | 5,740/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2017) | 530,000 | 106,000 | 424,000 | 9,540/เดือน | 7,770/เดือน | 6,600/เดือน | 5,760/เดือน |
| 1.3 Standard (2017) | 530,000 | 106,000 | 424,000 | 9,540/เดือน | 7,770/เดือน | 6,600/เดือน | 5,760/เดือน |
| 1.3 E (2020) | 546,000 | 109,200 | 436,800 | 9,830/เดือน | 8,010/เดือน | 6,800/เดือน | 5,930/เดือน |
| 1.3 E Sports (2020) | 546,000 | 109,200 | 436,800 | 9,830/เดือน | 8,010/เดือน | 6,800/เดือน | 5,930/เดือน |
| 1.3 Sports High (2015) | 589,000 | 117,800 | 471,200 | 10,600/เดือน | 8,640/เดือน | 7,330/เดือน | 6,400/เดือน |
| 1.3 ULTRA (2025) | 589,000 | 117,800 | 471,200 | 10,600/เดือน | 8,640/เดือน | 7,330/เดือน | 6,400/เดือน |
| 1.3 High (2015) | 589,000 | 117,800 | 471,200 | 10,600/เดือน | 8,640/เดือน | 7,330/เดือน | 6,400/เดือน |
| 1.3 ULTRA SPORTS (2025) | 589,000 | 117,800 | 471,200 | 10,600/เดือน | 8,640/เดือน | 7,330/เดือน | 6,400/เดือน |
| 1.3 Sports High (2017) | 590,000 | 118,000 | 472,000 | 10,620/เดือน | 8,650/เดือน | 7,340/เดือน | 6,410/เดือน |
| 1.3 High (2017) | 590,000 | 118,000 | 472,000 | 10,620/เดือน | 8,650/เดือน | 7,340/เดือน | 6,410/เดือน |
| 1.3 C Sports (2021) | 596,000 | 119,200 | 476,800 | 10,730/เดือน | 8,740/เดือน | 7,420/เดือน | 6,470/เดือน |
| 1.3 C (2021) | 596,000 | 119,200 | 476,800 | 10,730/เดือน | 8,740/เดือน | 7,420/เดือน | 6,470/เดือน |
| 1.3 C Sports (2023) | 599,000 | 119,800 | 479,200 | 10,780/เดือน | 8,790/เดือน | 7,460/เดือน | 6,500/เดือน |
| 1.3 C (2023) | 599,000 | 119,800 | 479,200 | 10,780/เดือน | 8,790/เดือน | 7,460/เดือน | 6,500/เดือน |
| 1.3 C Sports (2020) | 602,000 | 120,400 | 481,600 | 10,840/เดือน | 8,830/เดือน | 7,490/เดือน | 6,540/เดือน |
| 1.3 C (2020) | 602,000 | 120,400 | 481,600 | 10,840/เดือน | 8,830/เดือน | 7,490/เดือน | 6,540/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2015) | 617,000 | 123,400 | 493,600 | 11,110/เดือน | 9,050/เดือน | 7,680/เดือน | 6,700/เดือน |
| 1.3 High Connect (2015) | 617,000 | 123,400 | 493,600 | 11,110/เดือน | 9,050/เดือน | 7,680/เดือน | 6,700/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2017) | 620,000 | 124,000 | 496,000 | 11,160/เดือน | 9,090/เดือน | 7,720/เดือน | 6,730/เดือน |
| 1.3 High Connect (2017) | 620,000 | 124,000 | 496,000 | 11,160/เดือน | 9,090/เดือน | 7,720/เดือน | 6,730/เดือน |
| 1.3 S (2020) | 627,000 | 125,400 | 501,600 | 11,290/เดือน | 9,200/เดือน | 7,800/เดือน | 6,810/เดือน |
| 1.3 S Sports (2020) | 627,000 | 125,400 | 501,600 | 11,290/เดือน | 9,200/เดือน | 7,800/เดือน | 6,810/เดือน |
| 1.3 High Plus (2015) | 642,000 | 128,400 | 513,600 | 11,560/เดือน | 9,420/เดือน | 7,990/เดือน | 6,970/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2015) | 642,000 | 128,400 | 513,600 | 11,560/เดือน | 9,420/เดือน | 7,990/เดือน | 6,970/เดือน |
| 1.3 Clap Pop Sports (2023) | 647,000 | 129,400 | 517,600 | 11,650/เดือน | 9,490/เดือน | 8,050/เดือน | 7,030/เดือน |
| 1.3 S Leather (2021) | 648,000 | 129,600 | 518,400 | 11,660/เดือน | 9,500/เดือน | 8,060/เดือน | 7,040/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2020) | 648,000 | 129,600 | 518,400 | 11,660/เดือน | 9,500/เดือน | 8,060/เดือน | 7,040/เดือน |
| 1.3 S Leather (2020) | 648,000 | 129,600 | 518,400 | 11,660/เดือน | 9,500/เดือน | 8,060/เดือน | 7,040/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2021) | 648,000 | 129,600 | 518,400 | 11,660/เดือน | 9,500/เดือน | 8,060/เดือน | 7,040/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2015) | 654,000 | 130,800 | 523,200 | 11,770/เดือน | 9,590/เดือน | 8,140/เดือน | 7,100/เดือน |
| 1.5 XD (2015) | 654,000 | 130,800 | 523,200 | 11,770/เดือน | 9,590/เดือน | 8,140/เดือน | 7,100/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE (2025) | 659,000 | 131,800 | 527,200 | 11,860/เดือน | 9,670/เดือน | 8,200/เดือน | 7,160/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE SPORTS (2025) | 659,000 | 131,800 | 527,200 | 11,860/เดือน | 9,670/เดือน | 8,200/เดือน | 7,160/เดือน |
| 1.3 Rookie Drive Sports (2023) | 662,000 | 132,400 | 529,600 | 11,920/เดือน | 9,710/เดือน | 8,240/เดือน | 7,190/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition (2022) | 669,000 | 133,800 | 535,200 | 12,040/เดือน | 9,810/เดือน | 8,330/เดือน | 7,260/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition Sports (2022) | 669,000 | 133,800 | 535,200 | 12,040/เดือน | 9,810/เดือน | 8,330/เดือน | 7,260/เดือน |
| 1.3 High Plus (2017) | 670,000 | 134,000 | 536,000 | 12,060/เดือน | 9,830/เดือน | 8,340/เดือน | 7,270/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2017) | 670,000 | 134,000 | 536,000 | 12,060/เดือน | 9,830/เดือน | 8,340/เดือน | 7,270/เดือน |
| 1.3 S Sports (2023) | 680,000 | 136,000 | 544,000 | 12,240/เดือน | 9,970/เดือน | 8,460/เดือน | 7,380/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2017) | 680,000 | 136,000 | 544,000 | 12,240/เดือน | 9,970/เดือน | 8,460/เดือน | 7,380/เดือน |
| 1.5 XD (2017) | 680,000 | 136,000 | 544,000 | 12,240/เดือน | 9,970/เดือน | 8,460/เดือน | 7,380/เดือน |
| 1.3 S (2023) | 680,000 | 136,000 | 544,000 | 12,240/เดือน | 9,970/เดือน | 8,460/เดือน | 7,380/เดือน |
| 1.3 SP (2020) | 690,000 | 138,000 | 552,000 | 12,420/เดือน | 10,120/เดือน | 8,590/เดือน | 7,490/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2020) | 690,000 | 138,000 | 552,000 | 12,420/เดือน | 10,120/เดือน | 8,590/เดือน | 7,490/เดือน |
| 1.5 XD High (2015) | 714,000 | 142,800 | 571,200 | 12,850/เดือน | 10,470/เดือน | 8,890/เดือน | 7,750/เดือน |
| 1.5 XD Sports High (2015) | 714,000 | 142,800 | 571,200 | 12,850/เดือน | 10,470/เดือน | 8,890/เดือน | 7,750/เดือน |
| 1.5 XD (2023) | 720,000 | 144,000 | 576,000 | 12,960/เดือน | 10,560/เดือน | 8,960/เดือน | 7,820/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2023) | 720,000 | 144,000 | 576,000 | 12,960/เดือน | 10,560/เดือน | 8,960/เดือน | 7,820/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2015) | 728,000 | 145,600 | 582,400 | 13,100/เดือน | 10,680/เดือน | 9,060/เดือน | 7,900/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2015) | 728,000 | 145,600 | 582,400 | 13,100/เดือน | 10,680/เดือน | 9,060/เดือน | 7,900/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2023) | 730,000 | 146,000 | 584,000 | 13,140/เดือน | 10,710/เดือน | 9,080/เดือน | 7,930/เดือน |
| 1.3 SP (2023) | 730,000 | 146,000 | 584,000 | 13,140/เดือน | 10,710/เดือน | 9,080/เดือน | 7,930/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE (2025) | 749,000 | 149,800 | 599,200 | 13,480/เดือน | 10,990/เดือน | 9,320/เดือน | 8,130/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE SPORTS (2025) | 749,000 | 149,800 | 599,200 | 13,480/เดือน | 10,990/เดือน | 9,320/เดือน | 8,130/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2017) | 750,000 | 150,000 | 600,000 | 13,500/เดือน | 11,000/เดือน | 9,330/เดือน | 8,140/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2017) | 750,000 | 150,000 | 600,000 | 13,500/เดือน | 11,000/เดือน | 9,330/เดือน | 8,140/เดือน |
| 1.5 XD High Plus (2015) | 769,000 | 153,800 | 615,200 | 13,840/เดือน | 11,280/เดือน | 9,570/เดือน | 8,350/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus (2015) | 769,000 | 153,800 | 615,200 | 13,840/เดือน | 11,280/เดือน | 9,570/เดือน | 8,350/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2015) | 779,000 | 155,800 | 623,200 | 14,020/เดือน | 11,430/เดือน | 9,690/เดือน | 8,460/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2015) | 779,000 | 155,800 | 623,200 | 14,020/เดือน | 11,430/เดือน | 9,690/เดือน | 8,460/เดือน |
| 1.5 XD (2020) | 782,000 | 156,400 | 625,600 | 14,080/เดือน | 11,470/เดือน | 9,730/เดือน | 8,490/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2020) | 782,000 | 156,400 | 625,600 | 14,080/เดือน | 11,470/เดือน | 9,730/เดือน | 8,490/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2017) | 789,000 | 157,800 | 631,200 | 14,200/เดือน | 11,570/เดือน | 9,820/เดือน | 8,570/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2017) | 789,000 | 157,800 | 631,200 | 14,200/เดือน | 11,570/เดือน | 9,820/เดือน | 8,570/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2020) | 799,000 | 159,800 | 639,200 | 14,380/เดือน | 11,720/เดือน | 9,940/เดือน | 8,670/เดือน |
| 1.5 XDL (2020) | 799,000 | 159,800 | 639,200 | 14,380/เดือน | 11,720/เดือน | 9,940/เดือน | 8,670/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2023) | 830,000 | 166,000 | 664,000 | 14,940/เดือน | 12,170/เดือน | 10,330/เดือน | 9,010/เดือน |
| 1.5 XDL (2023) | 830,000 | 166,000 | 664,000 | 14,940/เดือน | 12,170/เดือน | 10,330/เดือน | 9,010/เดือน |
| รุ่นย่อย | ราคา | ดาวน์ 25% | ยอดจัด | 48 งวด | 60 งวด | 72 งวด | 84 งวด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.3 Standard (2015) | 529,000 | 132,250 | 396,750 | 8,930/เดือน | 7,280/เดือน | 6,170/เดือน | 5,390/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2015) | 529,000 | 132,250 | 396,750 | 8,930/เดือน | 7,280/เดือน | 6,170/เดือน | 5,390/เดือน |
| 1.3 PRIME SPORTS (2025) | 529,000 | 132,250 | 396,750 | 8,930/เดือน | 7,280/เดือน | 6,170/เดือน | 5,390/เดือน |
| 1.3 PRIME (2025) | 529,000 | 132,250 | 396,750 | 8,930/เดือน | 7,280/เดือน | 6,170/เดือน | 5,390/เดือน |
| 1.3 Sports Standard (2017) | 530,000 | 132,500 | 397,500 | 8,950/เดือน | 7,290/เดือน | 6,190/เดือน | 5,400/เดือน |
| 1.3 Standard (2017) | 530,000 | 132,500 | 397,500 | 8,950/เดือน | 7,290/เดือน | 6,190/เดือน | 5,400/เดือน |
| 1.3 E (2020) | 546,000 | 136,500 | 409,500 | 9,220/เดือน | 7,510/เดือน | 6,370/เดือน | 5,560/เดือน |
| 1.3 E Sports (2020) | 546,000 | 136,500 | 409,500 | 9,220/เดือน | 7,510/เดือน | 6,370/เดือน | 5,560/เดือน |
| 1.3 Sports High (2015) | 589,000 | 147,250 | 441,750 | 9,940/เดือน | 8,100/เดือน | 6,870/เดือน | 6,000/เดือน |
| 1.3 ULTRA (2025) | 589,000 | 147,250 | 441,750 | 9,940/เดือน | 8,100/เดือน | 6,870/เดือน | 6,000/เดือน |
| 1.3 High (2015) | 589,000 | 147,250 | 441,750 | 9,940/เดือน | 8,100/เดือน | 6,870/เดือน | 6,000/เดือน |
| 1.3 ULTRA SPORTS (2025) | 589,000 | 147,250 | 441,750 | 9,940/เดือน | 8,100/เดือน | 6,870/เดือน | 6,000/เดือน |
| 1.3 Sports High (2017) | 590,000 | 147,500 | 442,500 | 9,960/เดือน | 8,110/เดือน | 6,880/เดือน | 6,010/เดือน |
| 1.3 High (2017) | 590,000 | 147,500 | 442,500 | 9,960/เดือน | 8,110/เดือน | 6,880/เดือน | 6,010/เดือน |
| 1.3 C Sports (2021) | 596,000 | 149,000 | 447,000 | 10,060/เดือน | 8,200/เดือน | 6,950/เดือน | 6,070/เดือน |
| 1.3 C (2021) | 596,000 | 149,000 | 447,000 | 10,060/เดือน | 8,200/เดือน | 6,950/เดือน | 6,070/เดือน |
| 1.3 C Sports (2023) | 599,000 | 149,750 | 449,250 | 10,110/เดือน | 8,240/เดือน | 6,990/เดือน | 6,100/เดือน |
| 1.3 C (2023) | 599,000 | 149,750 | 449,250 | 10,110/เดือน | 8,240/เดือน | 6,990/เดือน | 6,100/เดือน |
| 1.3 C Sports (2020) | 602,000 | 150,500 | 451,500 | 10,160/เดือน | 8,280/เดือน | 7,020/เดือน | 6,130/เดือน |
| 1.3 C (2020) | 602,000 | 150,500 | 451,500 | 10,160/เดือน | 8,280/เดือน | 7,020/เดือน | 6,130/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2015) | 617,000 | 154,250 | 462,750 | 10,410/เดือน | 8,480/เดือน | 7,200/เดือน | 6,280/เดือน |
| 1.3 High Connect (2015) | 617,000 | 154,250 | 462,750 | 10,410/เดือน | 8,480/เดือน | 7,200/เดือน | 6,280/เดือน |
| 1.3 Sports High Connect (2017) | 620,000 | 155,000 | 465,000 | 10,460/เดือน | 8,530/เดือน | 7,230/เดือน | 6,310/เดือน |
| 1.3 High Connect (2017) | 620,000 | 155,000 | 465,000 | 10,460/เดือน | 8,530/เดือน | 7,230/เดือน | 6,310/เดือน |
| 1.3 S (2020) | 627,000 | 156,750 | 470,250 | 10,580/เดือน | 8,620/เดือน | 7,320/เดือน | 6,380/เดือน |
| 1.3 S Sports (2020) | 627,000 | 156,750 | 470,250 | 10,580/เดือน | 8,620/เดือน | 7,320/เดือน | 6,380/เดือน |
| 1.3 High Plus (2015) | 642,000 | 160,500 | 481,500 | 10,830/เดือน | 8,830/เดือน | 7,490/เดือน | 6,540/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2015) | 642,000 | 160,500 | 481,500 | 10,830/เดือน | 8,830/เดือน | 7,490/เดือน | 6,540/เดือน |
| 1.3 Clap Pop Sports (2023) | 647,000 | 161,750 | 485,250 | 10,920/เดือน | 8,900/เดือน | 7,550/เดือน | 6,590/เดือน |
| 1.3 S Leather (2021) | 648,000 | 162,000 | 486,000 | 10,940/เดือน | 8,910/เดือน | 7,560/เดือน | 6,600/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2020) | 648,000 | 162,000 | 486,000 | 10,940/เดือน | 8,910/เดือน | 7,560/เดือน | 6,600/เดือน |
| 1.3 S Leather (2020) | 648,000 | 162,000 | 486,000 | 10,940/เดือน | 8,910/เดือน | 7,560/เดือน | 6,600/เดือน |
| 1.3 S Sports Leather (2021) | 648,000 | 162,000 | 486,000 | 10,940/เดือน | 8,910/เดือน | 7,560/เดือน | 6,600/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2015) | 654,000 | 163,500 | 490,500 | 11,040/เดือน | 8,990/เดือน | 7,630/เดือน | 6,660/เดือน |
| 1.5 XD (2015) | 654,000 | 163,500 | 490,500 | 11,040/เดือน | 8,990/เดือน | 7,630/เดือน | 6,660/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE (2025) | 659,000 | 164,750 | 494,250 | 11,120/เดือน | 9,060/เดือน | 7,690/เดือน | 6,710/เดือน |
| 1.3 SIGNATURE SPORTS (2025) | 659,000 | 164,750 | 494,250 | 11,120/เดือน | 9,060/เดือน | 7,690/เดือน | 6,710/เดือน |
| 1.3 Rookie Drive Sports (2023) | 662,000 | 165,500 | 496,500 | 11,170/เดือน | 9,100/เดือน | 7,720/เดือน | 6,740/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition (2022) | 669,000 | 167,250 | 501,750 | 11,290/เดือน | 9,200/เดือน | 7,810/เดือน | 6,810/เดือน |
| 1.3 Carbon Edition Sports (2022) | 669,000 | 167,250 | 501,750 | 11,290/เดือน | 9,200/เดือน | 7,810/เดือน | 6,810/เดือน |
| 1.3 High Plus (2017) | 670,000 | 167,500 | 502,500 | 11,310/เดือน | 9,210/เดือน | 7,820/เดือน | 6,820/เดือน |
| 1.3 Sports High Plus (2017) | 670,000 | 167,500 | 502,500 | 11,310/เดือน | 9,210/เดือน | 7,820/เดือน | 6,820/เดือน |
| 1.3 S Sports (2023) | 680,000 | 170,000 | 510,000 | 11,480/เดือน | 9,350/เดือน | 7,930/เดือน | 6,920/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2017) | 680,000 | 170,000 | 510,000 | 11,480/เดือน | 9,350/เดือน | 7,930/เดือน | 6,920/เดือน |
| 1.5 XD (2017) | 680,000 | 170,000 | 510,000 | 11,480/เดือน | 9,350/เดือน | 7,930/เดือน | 6,920/เดือน |
| 1.3 S (2023) | 680,000 | 170,000 | 510,000 | 11,480/เดือน | 9,350/เดือน | 7,930/เดือน | 6,920/เดือน |
| 1.3 SP (2020) | 690,000 | 172,500 | 517,500 | 11,640/เดือน | 9,490/เดือน | 8,050/เดือน | 7,020/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2020) | 690,000 | 172,500 | 517,500 | 11,640/เดือน | 9,490/เดือน | 8,050/เดือน | 7,020/เดือน |
| 1.5 XD High (2015) | 714,000 | 178,500 | 535,500 | 12,050/เดือน | 9,820/เดือน | 8,330/เดือน | 7,270/เดือน |
| 1.5 XD Sports High (2015) | 714,000 | 178,500 | 535,500 | 12,050/เดือน | 9,820/เดือน | 8,330/เดือน | 7,270/เดือน |
| 1.5 XD (2023) | 720,000 | 180,000 | 540,000 | 12,150/เดือน | 9,900/เดือน | 8,400/เดือน | 7,330/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2023) | 720,000 | 180,000 | 540,000 | 12,150/เดือน | 9,900/เดือน | 8,400/เดือน | 7,330/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2015) | 728,000 | 182,000 | 546,000 | 12,290/เดือน | 10,010/เดือน | 8,490/เดือน | 7,410/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2015) | 728,000 | 182,000 | 546,000 | 12,290/เดือน | 10,010/เดือน | 8,490/เดือน | 7,410/เดือน |
| 1.3 SP Sports (2023) | 730,000 | 182,500 | 547,500 | 12,320/เดือน | 10,040/เดือน | 8,520/เดือน | 7,430/เดือน |
| 1.3 SP (2023) | 730,000 | 182,500 | 547,500 | 12,320/เดือน | 10,040/เดือน | 8,520/เดือน | 7,430/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE (2025) | 749,000 | 187,250 | 561,750 | 12,640/เดือน | 10,300/เดือน | 8,740/เดือน | 7,620/เดือน |
| 1.5 XDL SIGNATURE SPORTS (2025) | 749,000 | 187,250 | 561,750 | 12,640/เดือน | 10,300/เดือน | 8,740/เดือน | 7,620/เดือน |
| 1.5 XD High Connect (2017) | 750,000 | 187,500 | 562,500 | 12,660/เดือน | 10,310/เดือน | 8,750/เดือน | 7,630/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Connect (2017) | 750,000 | 187,500 | 562,500 | 12,660/เดือน | 10,310/เดือน | 8,750/เดือน | 7,630/เดือน |
| 1.5 XD High Plus (2015) | 769,000 | 192,250 | 576,750 | 12,980/เดือน | 10,570/เดือน | 8,970/เดือน | 7,830/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus (2015) | 769,000 | 192,250 | 576,750 | 12,980/เดือน | 10,570/เดือน | 8,970/เดือน | 7,830/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2015) | 779,000 | 194,750 | 584,250 | 13,150/เดือน | 10,710/เดือน | 9,090/เดือน | 7,930/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2015) | 779,000 | 194,750 | 584,250 | 13,150/เดือน | 10,710/เดือน | 9,090/เดือน | 7,930/เดือน |
| 1.5 XD (2020) | 782,000 | 195,500 | 586,500 | 13,200/เดือน | 10,750/เดือน | 9,120/เดือน | 7,960/เดือน |
| 1.5 XD Sports (2020) | 782,000 | 195,500 | 586,500 | 13,200/เดือน | 10,750/เดือน | 9,120/เดือน | 7,960/เดือน |
| 1.5 XD High Plus L (2017) | 789,000 | 197,250 | 591,750 | 13,310/เดือน | 10,850/เดือน | 9,210/เดือน | 8,030/เดือน |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2017) | 789,000 | 197,250 | 591,750 | 13,310/เดือน | 10,850/เดือน | 9,210/เดือน | 8,030/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2020) | 799,000 | 199,750 | 599,250 | 13,480/เดือน | 10,990/เดือน | 9,320/เดือน | 8,130/เดือน |
| 1.5 XDL (2020) | 799,000 | 199,750 | 599,250 | 13,480/เดือน | 10,990/เดือน | 9,320/เดือน | 8,130/เดือน |
| 1.5 XDL Sports (2023) | 830,000 | 207,500 | 622,500 | 14,010/เดือน | 11,410/เดือน | 9,680/เดือน | 8,450/เดือน |
| 1.5 XDL (2023) | 830,000 | 207,500 | 622,500 | 14,010/เดือน | 11,410/เดือน | 9,680/เดือน | 8,450/เดือน |
ค่างวดเป็นการประมาณจากดอกเบี้ยคงที่ 1.99% ต่อปี (flat rate) ตามราคาจำหน่ายที่แสดงบนหน้านี้ ปัดขึ้นเป็นหลักสิบบาท ไม่รวมประกันภัย ค่าธรรมเนียม และโปรโมชันของแต่ละสถาบันการเงิน ดอกเบี้ยจริงขึ้นกับเงื่อนไขผู้กู้ · ตารางอัปเดตอัตโนมัติเมื่อราคาจำหน่ายเปลี่ยน
| รุ่นย่อย | อัตราสิ้นเปลือง | ค่าน้ำมัน 100 กม.แก๊สโซฮอล์ E20 / แก๊สโซฮอล์ 95 | เติมเต็มถังแก๊สโซฮอล์ E20 / แก๊สโซฮอล์ 95 |
|---|---|---|---|
| 1.5 XD Sports (2023) | 26.3กม./ลิตร | 136 / 158บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XDL (2023) | 26.3กม./ลิตร | 136 / 158บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XDL SIGNATURE (2025) | 26.3กม./ลิตร | 136 / 158บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XDL SIGNATURE SPORTS (2025) | 26.3กม./ลิตร | 136 / 158บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XDL Sports (2023) | 26.3กม./ลิตร | 136 / 158บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD (2023) | 26.3กม./ลิตร | 136 / 158บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports High Connect (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports High Plus (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 High (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 High Connect (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 High Plus (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD High Connect (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports High Connect (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports High (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports Standard (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Standard (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 C (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD High Plus (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 C (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 C Sports (2021) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XDL (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 SP (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S Leather (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 E (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD High Plus L (2017) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XDL Sports (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 SP Sports (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S Sports Leather (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S Sports (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 C Sports (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 E Sports (2020) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD High Plus L (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 High Plus (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD High Connect (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 ULTRA (2025) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Carbon Edition (2022) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Carbon Edition Sports (2022) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Clap Pop Sports (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Rookie Drive Sports (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S Leather (2021) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S Sports (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 S Sports Leather (2021) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 SP (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 SP Sports (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 PRIME (2025) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 PRIME SPORTS (2025) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 SIGNATURE (2025) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 SIGNATURE SPORTS (2025) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 ULTRA SPORTS (2025) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD High (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports Standard (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports High (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports High Connect (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Sports High Plus (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports High (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports High Connect (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports High Plus (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD Sports High Plus L (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 Standard (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 High (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 High Connect (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 C Sports (2023) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.5 XD (2015) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
| 1.3 C (2021) | 23.3กม./ลิตร | 153 / 178บาท | 1,249 / 1,450บาท |
คิดจากอัตราสิ้นเปลืองที่ผู้ผลิตประกาศ × ราคาขายปลีกแก๊สโซฮอล์ E20 35.69 บาท/ลิตร และแก๊สโซฮอล์ 95 41.44 บาท/ลิตร ของPTT Station เขตกรุงเทพฯ และปริมณฑล มีผล 9 ต.ค. 2569 · ราคาน้ำมันปรับเกือบทุกสัปดาห์ ตัวเลขนี้ใช้เทียบระหว่างรุ่นเป็นหลัก · คอลัมน์เติมเต็มถังคิดจากความจุถังตามสเปก โดยสมมติว่าเติมจากถังเปล่าจนเต็ม ซึ่งในการใช้งานจริงแทบไม่มีใครขับจนหมดถัง (ที่มาความจุถัง) · อัตราสิ้นเปลืองเป็นค่าจากการทดสอบมาตรฐาน การขับจริงขึ้นกับสภาพจราจร น้ำหนักบรรทุก และการใช้แอร์ · ตรวจสอบราคาเมื่อ 9 ต.ค. 2569 (แหล่งอ้างอิง)
Mazda 2 DJ มี 72 รุ่นย่อย ราคาเริ่ม 529,000 บาท ถึง 830,000 บาท
รุ่น 1.3 Standard (2015) ราคา 529,000 บาท ดาวน์ 20% = 105,800 บาท ผ่อน 84 งวด ดอกเบี้ยคงที่ 1.99% ต่อปี ผ่อนประมาณเดือนละ 5,740 บาท (ถ้าดาวน์ 0% ประมาณเดือนละ 7,180 บาท) ส่วนรุ่นท็อป 1.5 XDL (2023) ประมาณเดือนละ 9,010 บาท ดูค่างวดครบทุกเงินดาวน์ 0–25% และ 48–84 งวดได้ในตารางผ่อนด้านบน (ประมาณการ ไม่รวมประกันและโปรโมชันของไฟแนนซ์)
รหัส P3 / รหัส S5 กำลังสูงสุด 93–105 แรงม้า แรงบิด 121–250 นิวตันเมตร ดูสเปคและออปชันเทียบทุกรุ่นย่อยได้ในหัวข้อเลือกรุ่นย่อย
Mazda 2 DJ มีอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงรวมตามค่าที่ประกาศราว 23.3–26.3 กม./ลิตร รุ่นที่ประหยัดที่สุดคือ 1.5 XD Sports (2023) ราว 26.3 กม./ลิตร ค่าน้ำมันต่อการเติมเต็มถังและต่อ 100 กม. ดูได้ในตารางค่าน้ำมันด้านบน การใช้งานจริงขึ้นกับสภาพจราจรและการขับขี่
Mazda 2 DJ มีสีตัวถัง 8 สี ได้แก่ Soul Red Crystal, Air Stream Blue, Polymetal Gray, Aero Gray, Snowflake White Pearl, Platinum Quartz, Machine Gray, Jet Black
Mazda 2 DJ นั่งได้ 5 ที่นั่ง ตัวรถยาว 4,355 มม. กว้าง 1,695 มม. สูง 1,470 มม. ฐานล้อ 2,570 มม.
Mazda 2 DJ เริ่มขายในไทยปี 2014